Power Score
392173
Ranggo sa server
#218
▲ 5
Global na ranggo—
Huling pagbabago
+388
→
Pagbabago sa 30 araw
+6493
→
Pagsubaybay sa Power Score
Pinakamataas 392173 · Pinakamababa 385680
Ang araw ay “wala sa top 1000” kapag na-save ang listahan pero wala roon ang manlalaro, at “hindi nakolekta” kapag walang snapshot para sa araw na iyon. Kung hindi nagbago ang Power Score ng manlalaro, pareho pa rin ang halaga niya kinabukasan.
Average kada araw+1299
Pinakamalaking pagtaas+5911
Pinakamalaking pagbaba—
Mga araw na nasubaybayan5 / 30
Mga Medalya
300,000 Power
Nakuha noong
300,000 PowerIginawad dahil nalampasan ng manlalaro ang 300,000 power.
Top 1000
Hindi pa nakukuha
Top 1000Makukuha kapag nakapasok ang manlalaro sa Top 1000 ranking.
Top 250 sa Class
Kasalukuyang #982 sa class
Top 250 sa ClassMakukuha kapag nakapasok ang manlalaro sa Top 250 ng sarili niyang class.
Paghahambing sa average
Ang Power Score ng karakter kumpara sa mga manlalaro sa mga listahan ng top 1000 (server ASIA313, lahat ng server, at Global).
Power Score ng karakter392173
Posisyon sa top 1000 ng ASIA313
Mas malakas kaysa sa 78.2% ng mga manlalaro sa listahan
Ikinumpara saKarakter na itoAveragePagkakaiba
Average ng server1000 manlalaro
356297
+10.1%+35876
Median ng server1000 manlalaro
338938
+15.7%+53235
Average ng Sorcerer (server na ito)112 manlalaro
359405
+9.1%+32768
Average ng lahat ng serverPinagsamang top 1000 ng 68 server
305870
+28.2%+86303
Average ng Sorcerer (lahat ng server)Pinagsamang top 1000 ng bawat server
315455
+24.3%+76718
Average ng Global top 1000Ang top 1000 ng Global na listahan
620450
-36.8%−228277
Distribusyon ng lakas · top 1000 ng ASIA313
- Karakter na ito
- Average ng server
- Median
Mga threshold ng ranggo · ASIA313
Manlalarong nasa ibabaw mismo392506−333
Manlalarong nasa ilalim mismo392029+144
Ranggo 1874547−482374
Ranggo 10604573−212400
Ranggo 100431407−39234
Ranggo 1000 (hangganan ng listahan)285756+106417
Ranggo ng Sorcerer sa server na ito#27 / 112
Ranggo ng Sorcerer sa lahat ng server#982
Takbo kumpara sa average
- Karakter na ito
- Average ng server
- Average ng Sorcerer
Ang “average” ay ang karaniwan ng mga manlalaro sa mga naka-save na listahan ng top 1000. Hindi kasama ang mga manlalarong wala sa mga listahan.
Ngayon#218
Pinakamataas#206
Pinakamababa#227
Global na ranggo—
Kasaysayan ng ranggo
- Ranggo sa server
Mas mataas sa chart ay mas magandang ranggo (nasa pinakataas ang ranggo 1).
Ranggo ng clan#5
Power Score ng clan18002945
Mga miyembro sa top 100041
Ranggo sa clan#17/ 41
心友・卂NKO NABE
Lider: ÂutumnLeafRanggoManlalaroBahagiPower Score
Araw-araw
PetsaPower ScorePagbabagoRanggo sa server
392173
+388
#218
391785
+74
#223
391711
+120
#206
Hindi nakolekta
—
—
391591
+5911
#227
385680
—
#217
–
Hindi nakolekta
——






