Power Score
302270
Ranggo sa server
#727
▲ 151
Global na ranggo—
Huling pagbabago
+17898
→
Pagbabago sa 30 araw
+10566
→
Pagsubaybay sa Power Score
Pinakamataas 302270 · Pinakamababa 284372
Ang araw ay “wala sa top 1000” kapag na-save ang listahan pero wala roon ang manlalaro, at “hindi nakolekta” kapag walang snapshot para sa araw na iyon. Kung hindi nagbago ang Power Score ng manlalaro, pareho pa rin ang halaga niya kinabukasan.
Average kada araw+3522
Pinakamalaking pagtaas+17898
Pinakamalaking pagbaba−7332
Mga araw na nasubaybayan4 / 30
Mga Medalya
300,000 Power
Nakuha noong
300,000 PowerIginawad dahil nalampasan ng manlalaro ang 300,000 power.
Top 1000
Hindi pa nakukuha
Top 1000Makukuha kapag nakapasok ang manlalaro sa Top 1000 ranking.
Top 250 sa Class
Hindi pa nakukuha
Top 250 sa ClassMakukuha kapag nakapasok ang manlalaro sa Top 250 ng sarili niyang class.
Paghahambing sa average
Ang Power Score ng karakter kumpara sa mga manlalaro sa mga listahan ng top 1000 (server SA023, lahat ng server, at Global).
Power Score ng karakter302270
Posisyon sa top 1000 ng SA023
Mas malakas kaysa sa 27.3% ng mga manlalaro sa listahan
Ikinumpara saKarakter na itoAveragePagkakaiba
Average ng server1000 manlalaro
351065
-13.9%−48795
Median ng server1000 manlalaro
328631
-8.0%−26361
Average ng Taoist (server na ito)181 manlalaro
347483
-13.0%−45213
Average ng lahat ng serverPinagsamang top 1000 ng 68 server
305906
-1.2%−3636
Average ng Taoist (lahat ng server)Pinagsamang top 1000 ng bawat server
314574
-3.9%−12304
Average ng Global top 1000Ang top 1000 ng Global na listahan
617872
-51.1%−315602
Distribusyon ng lakas · top 1000 ng SA023
- Karakter na ito
- Average ng server
- Median
Mga threshold ng ranggo · SA023
Manlalarong nasa ibabaw mismo302315−45
Manlalarong nasa ilalim mismo302251+19
Ranggo 1651102−348832
Ranggo 10588600−286330
Ranggo 100447266−144996
Ranggo 1000 (hangganan ng listahan)271686+30584
Ranggo ng Taoist sa server na ito#131 / 181
Ranggo ng Taoist sa lahat ng serverWala sa top 1000
Takbo kumpara sa average
- Karakter na ito
- Average ng server
- Average ng Taoist
Ang “average” ay ang karaniwan ng mga manlalaro sa mga naka-save na listahan ng top 1000. Hindi kasama ang mga manlalarong wala sa mga listahan.
Ngayon#727
Pinakamataas#727
Pinakamababa#878
Global na ranggo—
Kasaysayan ng ranggo
- Ranggo sa server
Mas mataas sa chart ay mas magandang ranggo (nasa pinakataas ang ranggo 1).
Ranggo ng clan#41
Power Score ng clan19546748
Mga miyembro sa top 100047
Ranggo sa clan#47/ 47
UNFORGIVEN 火
Lider: UNF King 77RanggoManlalaroBahagiPower Score
Araw-araw
PetsaPower ScorePagbabagoRanggo sa server
302270
+17898
#727
284372
−7332
#878
291704
walang pagbabago
#832
291704
—
#814
Wala sa top 1000
—
—
Wala sa top 1000
—
—
Wala sa top 1000
—
—
–
Hindi nakolekta
——





