Power Score
274889
Wala sa top 1000 · huling alam
Ranggo sa server
#983
Global na ranggo—
Huling pagbabago
—
Pagbabago sa 30 araw
—
Pagsubaybay sa Power Score
Pinakamataas 274889 · Pinakamababa 274889
Ang araw ay “wala sa top 1000” kapag na-save ang listahan pero wala roon ang manlalaro, at “hindi nakolekta” kapag walang snapshot para sa araw na iyon. Kung hindi nagbago ang Power Score ng manlalaro, pareho pa rin ang halaga niya kinabukasan.
Mga Medalya
Top 1000
Hindi pa nakukuha
Top 1000Makukuha kapag nakapasok ang manlalaro sa Top 1000 ranking.
Top 250 sa Class
Hindi pa nakukuha
Top 250 sa ClassMakukuha kapag nakapasok ang manlalaro sa Top 250 ng sarili niyang class.
300,000 Power
274889 / 300000
300,000 PowerMakukuha kapag nalampasan ng manlalaro ang 300,000 power.
Paghahambing sa average
Ang Power Score ng karakter kumpara sa mga manlalaro sa mga listahan ng top 1000 (server ASIA053, lahat ng server, at Global).
Wala sa top 1000 ang karakter sa huling araw, kaya ang huling kilalang halaga () ang ikinukumpara.
Power Score ng karakter274889
Posisyon sa top 1000 ng ASIA053
Mas malakas kaysa sa 1.5% ng mga manlalaro sa listahan
Ikinumpara saKarakter na itoAveragePagkakaiba
Average ng server1000 manlalaro
365958
-24.9%−91069
Median ng server1000 manlalaro
341126
-19.4%−66237
Average ng Arbalist (server na ito)425 manlalaro
369031
-25.5%−94142
Average ng lahat ng serverPinagsamang top 1000 ng 68 server
305870
-10.1%−30981
Average ng Arbalist (lahat ng server)Pinagsamang top 1000 ng bawat server
314044
-12.5%−39155
Average ng Global top 1000Ang top 1000 ng Global na listahan
620450
-55.7%−345561
Distribusyon ng lakas · top 1000 ng ASIA053
- Karakter na ito
- Average ng server
- Median
Mga threshold ng ranggo · ASIA053
Manlalarong nasa ibabaw mismo274917−28
Manlalarong nasa ilalim mismo274875+14
Ranggo 1808027−533138
Ranggo 10675752−400863
Ranggo 100483390−208501
Ranggo 1000 (hangganan ng listahan)273160+1729
Ranggo ng Arbalist sa server na ito#421 / 425
Ranggo ng Arbalist sa lahat ng serverWala sa top 1000
Takbo kumpara sa average
- Karakter na ito
- Average ng server
- Average ng Arbalist
Ang “average” ay ang karaniwan ng mga manlalaro sa mga naka-save na listahan ng top 1000. Hindi kasama ang mga manlalarong wala sa mga listahan.
Ngayon#983
Pinakamataas#983
Pinakamababa#983
Global na ranggo—
Kasaysayan ng ranggo
- Ranggo sa server
Mas mataas sa chart ay mas magandang ranggo (nasa pinakataas ang ranggo 1).
Ranggo ng clan#9
Power Score ng clan15030155
Mga miyembro sa top 100032
Ranggo sa clan—
名人堂丶S1
Lider: Azariah0907RanggoManlalaroBahagiPower Score
Araw-araw
PetsaPower ScorePagbabagoRanggo sa server
Wala sa top 1000
—
—
274889
—
#983
Wala sa top 1000
—
—
Wala sa top 1000
—
—
Wala sa top 1000
—
—
Wala sa top 1000
—
—
–
Hindi nakolekta
——





