Power Score
252773
Wala sa top 1000 · huling alam
Ranggo sa server
#938
Global na ranggo—
Huling pagbabago
—
Pagbabago sa 30 araw
—
Pagsubaybay sa Power Score
Pinakamataas 252773 · Pinakamababa 252773
Ang araw ay “wala sa top 1000” kapag na-save ang listahan pero wala roon ang manlalaro, at “hindi nakolekta” kapag walang snapshot para sa araw na iyon. Kung hindi nagbago ang Power Score ng manlalaro, pareho pa rin ang halaga niya kinabukasan.
Mga Medalya
Top 1000
Hindi pa nakukuha
Top 1000Makukuha kapag nakapasok ang manlalaro sa Top 1000 ranking.
Top 250 sa Class
Hindi pa nakukuha
Top 250 sa ClassMakukuha kapag nakapasok ang manlalaro sa Top 250 ng sarili niyang class.
300,000 Power
252773 / 300000
300,000 PowerMakukuha kapag nalampasan ng manlalaro ang 300,000 power.
Paghahambing sa average
Ang Power Score ng karakter kumpara sa mga manlalaro sa mga listahan ng top 1000 (server ASIA312, lahat ng server, at Global).
Wala sa top 1000 ang karakter sa huling araw, kaya ang huling kilalang halaga () ang ikinukumpara.
Power Score ng karakter252773
Posisyon sa top 1000 ng ASIA312
Mas malakas kaysa sa 3.8% ng mga manlalaro sa listahan
Ikinumpara saKarakter na itoAveragePagkakaiba
Average ng server1000 manlalaro
324771
-22.2%−71998
Median ng server1000 manlalaro
302536
-16.4%−49763
Average ng Lionheart (server na ito)62 manlalaro
299423
-15.6%−46650
Average ng lahat ng serverPinagsamang top 1000 ng 68 server
306810
-17.6%−54037
Average ng Lionheart (lahat ng server)Pinagsamang top 1000 ng bawat server
262977
-3.9%−10204
Average ng Global top 1000Ang top 1000 ng Global na listahan
622247
-59.4%−369474
Distribusyon ng lakas · top 1000 ng ASIA312
- Karakter na ito
- Average ng server
- Median
Mga threshold ng ranggo · ASIA312
Manlalarong nasa ibabaw mismo252851−78
Manlalarong nasa ilalim mismo252648+125
Ranggo 1827020−574247
Ranggo 10580950−328177
Ranggo 100425743−172970
Ranggo 1000 (hangganan ng listahan)249368+3405
Ranggo ng Lionheart sa server na ito#56 / 62
Ranggo ng Lionheart sa lahat ng serverWala sa top 1000
Takbo kumpara sa average
- Karakter na ito
- Average ng server
- Average ng Lionheart
Ang “average” ay ang karaniwan ng mga manlalaro sa mga naka-save na listahan ng top 1000. Hindi kasama ang mga manlalarong wala sa mga listahan.
Ngayon#938
Pinakamataas#938
Pinakamababa#938
Global na ranggo—
Kasaysayan ng ranggo
- Ranggo sa server
Mas mataas sa chart ay mas magandang ranggo (nasa pinakataas ang ranggo 1).
Ranggo ng clan#321
Power Score ng clan8227426
Mga miyembro sa top 100011
Ranggo sa clan—
l WKND l
Lider: KELohYeahRanggoManlalaroBahagiPower Score
Araw-araw
PetsaPower ScorePagbabagoRanggo sa server
Wala sa top 1000
—
—
Wala sa top 1000
—
—
252773
—
#938
Wala sa top 1000
—
—
Wala sa top 1000
—
—
Hindi nakolekta
—
—
Wala sa top 1000
—
—
Wala sa top 1000
—
—
–
Hindi nakolekta
——







