Power Score
351273
Hạng máy chủ
#266
▲ 10
Hạng toàn cầu—
Thay đổi gần nhất
+1199
→
Thay đổi 30 ngày
+2166
→
Theo dõi Power Score
Cao nhất 351273 · Thấp nhất 318549
Một ngày hiện “ngoài top 1000” khi danh sách đã lưu nhưng người chơi không có trong đó, và “chưa thu thập” khi không có bản ghi của ngày đó. Nếu Power Score của người chơi không đổi, hôm sau vẫn giữ nguyên giá trị.
Trung bình mỗi ngày+309
Tăng nhiều nhất+31525
Giảm nhiều nhất−30558
Số ngày theo dõi8 / 30
Huy chương
300.000 Lực chiến
Đạt được vào
300.000 Lực chiếnĐược trao vì người chơi đã vượt 300.000 lực chiến.
Top 1000
Chưa đạt được
Top 1000Nhận được khi người chơi vào bảng xếp hạng Top 1000.
Top 250 trong lớp
Chưa đạt được
Top 250 trong lớpNhận được khi người chơi vào Top 250 của lớp nhân vật mình.
So với mức trung bình
Power Score của nhân vật so với người chơi trong các danh sách top 1000 (máy chủ SA011, mọi máy chủ và Global).
Power Score của nhân vật351273
Vị trí trong top 1000 của SA011
Mạnh hơn 73.4% người chơi trong danh sách
So sánh vớiNhân vật nàyTrung bìnhChênh lệch
Trung bình máy chủ1000 người chơi
321908
+9.1%+29365
Trung vị máy chủ1000 người chơi
303062
+15.9%+48211
Trung bình Arbalist (máy chủ này)355 người chơi
333391
+5.4%+17882
Trung bình mọi máy chủTop 1000 của 68 máy chủ gộp lại
306810
+14.5%+44463
Trung bình Arbalist (mọi máy chủ)Top 1000 của mọi máy chủ gộp lại
314735
+11.6%+36538
Trung bình top 1000 GlobalTop 1000 của danh sách Global
622247
-43.5%−270974
Phân bố sức mạnh · top 1000 của SA011
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung vị
Ngưỡng xếp hạng · SA011
Người chơi ngay phía trên352169−896
Người chơi ngay phía dưới351215+58
Hạng 1713143−361870
Hạng 10588146−236873
Hạng 100432118−80845
Hạng 1000 (giới hạn danh sách)232909+118364
Hạng Arbalist trên máy chủ này#109 / 355
Hạng Arbalist trên mọi máy chủNgoài top 1000
Xu hướng so với mức trung bình
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung bình Arbalist
“Trung bình” là mức trung bình của người chơi trong các danh sách top 1000 đã lưu. Người chơi ngoài danh sách không được tính.
Hiện tại#266
Tốt nhất#266
Thấp nhất#400
Hạng toàn cầu—
Lịch sử xếp hạng
- Hạng máy chủ
Càng cao trên biểu đồ thì hạng càng tốt (hạng 1 ở trên cùng).
Hạng bang hội#35
Power Score bang hội6561388
Thành viên trong top 10004
Hạng trong bang hội#1/ 4
¤ÐANGER¤
Bang chủ: FW FofãoHạngNgười chơiTỷ lệPower Score
Từng ngày
NgàyPower ScoreThay đổiHạng máy chủ
351273
+1199
#266
350074
không đổi
#276
350074
không đổi
#272
350074
+31525
#274
318549
không đổi
#399
318549
−30558
#400
349107
không đổi
#285
349107
—
#286
–
Chưa thu thập
——




