Power Score
281184
Hạng máy chủ
#686
▲ 12
Hạng toàn cầu—
Thay đổi gần nhất
0
→
Thay đổi 30 ngày
0
→
Theo dõi Power Score
Cao nhất 281184 · Thấp nhất 281184
Một ngày hiện “ngoài top 1000” khi danh sách đã lưu nhưng người chơi không có trong đó, và “chưa thu thập” khi không có bản ghi của ngày đó. Nếu Power Score của người chơi không đổi, hôm sau vẫn giữ nguyên giá trị.
Trung bình mỗi ngày0
Tăng nhiều nhất—
Giảm nhiều nhất—
Số ngày theo dõi8 / 30
Huy chương
Top 1000
Chưa đạt được
Top 1000Nhận được khi người chơi vào bảng xếp hạng Top 1000.
Top 250 trong lớp
Chưa đạt được
Top 250 trong lớpNhận được khi người chơi vào Top 250 của lớp nhân vật mình.
300.000 Lực chiến
281184 / 300000
300.000 Lực chiếnNhận được khi người chơi vượt 300.000 lực chiến.
So với mức trung bình
Power Score của nhân vật so với người chơi trong các danh sách top 1000 (máy chủ SA013, mọi máy chủ và Global).
Power Score của nhân vật281184
Vị trí trong top 1000 của SA013
Mạnh hơn 31.4% người chơi trong danh sách
So sánh vớiNhân vật nàyTrung bìnhChênh lệch
Trung bình máy chủ999 người chơi
324130
-13.2%−42946
Trung vị máy chủ999 người chơi
305334
-7.9%−24150
Trung bình Arbalist (máy chủ này)360 người chơi
329526
-14.7%−48342
Trung bình mọi máy chủTop 1000 của 68 máy chủ gộp lại
306810
-8.4%−25626
Trung bình Arbalist (mọi máy chủ)Top 1000 của mọi máy chủ gộp lại
314735
-10.7%−33551
Trung bình top 1000 GlobalTop 1000 của danh sách Global
622247
-54.8%−341063
Phân bố sức mạnh · top 1000 của SA013
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung vị
Ngưỡng xếp hạng · SA013
Người chơi ngay phía trên281191−7
Người chơi ngay phía dưới281045+139
Hạng 1625690−344506
Hạng 10560105−278921
Hạng 100412577−131393
Hạng 1000 (giới hạn danh sách)252426+28758
Hạng Arbalist trên máy chủ này#256 / 360
Hạng Arbalist trên mọi máy chủNgoài top 1000
Xu hướng so với mức trung bình
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung bình Arbalist
“Trung bình” là mức trung bình của người chơi trong các danh sách top 1000 đã lưu. Người chơi ngoài danh sách không được tính.
Hiện tại#686
Tốt nhất#678
Thấp nhất#698
Hạng toàn cầu—
Lịch sử xếp hạng
- Hạng máy chủ
Càng cao trên biểu đồ thì hạng càng tốt (hạng 1 ở trên cùng).
Hạng bang hội#24
Power Score bang hội9705992
Thành viên trong top 10007
Hạng trong bang hội#4/ 7
B R O
Bang chủ: Delia YerkesHạngNgười chơiTỷ lệPower Score
Từng ngày
NgàyPower ScoreThay đổiHạng máy chủ
281184
không đổi
#686
281184
không đổi
#698
281184
không đổi
#689
281184
không đổi
#691
281184
không đổi
#693
281184
không đổi
#678
281184
không đổi
#684
281184
—
#682
–
Chưa thu thập
——





