Power Score
270050
Hạng máy chủ
#859
Hạng toàn cầu—
Thay đổi gần nhất
0
→
Thay đổi 30 ngày
+6916
→
Theo dõi Power Score
Cao nhất 270050 · Thấp nhất 259032
Một ngày hiện “ngoài top 1000” khi danh sách đã lưu nhưng người chơi không có trong đó, và “chưa thu thập” khi không có bản ghi của ngày đó. Nếu Power Score của người chơi không đổi, hôm sau vẫn giữ nguyên giá trị.
Trung bình mỗi ngày+1153
Tăng nhiều nhất+10998
Giảm nhiều nhất−10998
Số ngày theo dõi7 / 30
Huy chương
Top 1000
Chưa đạt được
Top 1000Nhận được khi người chơi vào bảng xếp hạng Top 1000.
Top 250 trong lớp
Chưa đạt được
Top 250 trong lớpNhận được khi người chơi vào Top 250 của lớp nhân vật mình.
300.000 Lực chiến
270050 / 300000
300.000 Lực chiếnNhận được khi người chơi vượt 300.000 lực chiến.
So với mức trung bình
Power Score của nhân vật so với người chơi trong các danh sách top 1000 (máy chủ SA031, mọi máy chủ và Global).
Power Score của nhân vật270050
Vị trí trong top 1000 của SA031
Mạnh hơn 14.1% người chơi trong danh sách
So sánh vớiNhân vật nàyTrung bìnhChênh lệch
Trung bình máy chủ1000 người chơi
335666
-19.5%−65616
Trung vị máy chủ1000 người chơi
314431
-14.1%−44381
Trung bình Taoist (máy chủ này)191 người chơi
333443
-19.0%−63393
Trung bình mọi máy chủTop 1000 của 68 máy chủ gộp lại
305906
-11.7%−35856
Trung bình Taoist (mọi máy chủ)Top 1000 của mọi máy chủ gộp lại
314574
-14.2%−44524
Trung bình top 1000 GlobalTop 1000 của danh sách Global
617872
-56.3%−347822
Phân bố sức mạnh · top 1000 của SA031
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung vị
Ngưỡng xếp hạng · SA031
Người chơi ngay phía trên270390−340
Người chơi ngay phía dưới269983+67
Hạng 1701863−431813
Hạng 10591841−321791
Hạng 100438143−168093
Hạng 1000 (giới hạn danh sách)257687+12363
Hạng Taoist trên máy chủ này#163 / 191
Hạng Taoist trên mọi máy chủNgoài top 1000
Xu hướng so với mức trung bình
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung bình Taoist
“Trung bình” là mức trung bình của người chơi trong các danh sách top 1000 đã lưu. Người chơi ngoài danh sách không được tính.
Hiện tại#859
Tốt nhất#842
Thấp nhất#988
Hạng toàn cầu—
Lịch sử xếp hạng
- Hạng máy chủ
Càng cao trên biểu đồ thì hạng càng tốt (hạng 1 ở trên cùng).
Hạng bang hội#101
Power Score bang hội12521248
Thành viên trong top 100022
Hạng trong bang hội#19/ 22
l ATREYDES l
Bang chủ: HiroMagaHạngNgười chơiTỷ lệPower Score
Từng ngày
NgàyPower ScoreThay đổiHạng máy chủ
270050
không đổi
#859
270050
+20
#859
270030
+10998
#857
259032
không đổi
#988
259032
−10998
#988
270030
+6896
#842
263134
—
#910
–
Chưa thu thập
——






