Power Score
347028
Hạng máy chủ
#172
▲ 1
Hạng toàn cầu—
Thay đổi gần nhất
+855
→
Thay đổi 30 ngày
+2585
→
Theo dõi Power Score
Cao nhất 369566 · Thấp nhất 344443
Một ngày hiện “ngoài top 1000” khi danh sách đã lưu nhưng người chơi không có trong đó, và “chưa thu thập” khi không có bản ghi của ngày đó. Nếu Power Score của người chơi không đổi, hôm sau vẫn giữ nguyên giá trị.
Trung bình mỗi ngày+369
Tăng nhiều nhất+25123
Giảm nhiều nhất−24751
Số ngày theo dõi8 / 30
Huy chương
300.000 Lực chiến
Đạt được vào
300.000 Lực chiếnĐược trao vì người chơi đã vượt 300.000 lực chiến.
Top 1000
Chưa đạt được
Top 1000Nhận được khi người chơi vào bảng xếp hạng Top 1000.
Top 250 trong lớp
Chưa đạt được
Top 250 trong lớpNhận được khi người chơi vào Top 250 của lớp nhân vật mình.
So với mức trung bình
Power Score của nhân vật so với người chơi trong các danh sách top 1000 (máy chủ NA022, mọi máy chủ và Global).
Power Score của nhân vật347028
Vị trí trong top 1000 của NA022
Mạnh hơn 82.8% người chơi trong danh sách
So sánh vớiNhân vật nàyTrung bìnhChênh lệch
Trung bình máy chủ1000 người chơi
290224
+19.6%+56804
Trung vị máy chủ1000 người chơi
271965
+27.6%+75063
Trung bình Warrior (máy chủ này)123 người chơi
296995
+16.8%+50033
Trung bình mọi máy chủTop 1000 của 68 máy chủ gộp lại
306810
+13.1%+40218
Trung bình Warrior (mọi máy chủ)Top 1000 của mọi máy chủ gộp lại
323409
+7.3%+23619
Trung bình top 1000 GlobalTop 1000 của danh sách Global
622247
-44.2%−275219
Phân bố sức mạnh · top 1000 của NA022
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung vị
Ngưỡng xếp hạng · NA022
Người chơi ngay phía trên347493−465
Người chơi ngay phía dưới346944+84
Hạng 1641176−294148
Hạng 10508464−161436
Hạng 100373303−26275
Hạng 1000 (giới hạn danh sách)220013+127015
Hạng Warrior trên máy chủ này#21 / 123
Hạng Warrior trên mọi máy chủNgoài top 1000
Xu hướng so với mức trung bình
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung bình Warrior
“Trung bình” là mức trung bình của người chơi trong các danh sách top 1000 đã lưu. Người chơi ngoài danh sách không được tính.
Hiện tại#172
Tốt nhất#128
Thấp nhất#186
Hạng toàn cầu—
Lịch sử xếp hạng
- Hạng máy chủ
Càng cao trên biểu đồ thì hạng càng tốt (hạng 1 ở trên cùng).
Hạng bang hội#1
Power Score bang hội21017783
Thành viên trong top 100047
Hạng trong bang hội#45/ 47
名人堂 金戈铁马
Bang chủ: aDeLaaHạngNgười chơiTỷ lệPower Score
Từng ngày
NgàyPower ScoreThay đổiHạng máy chủ
347028
+855
#172
346173
không đổi
#173
346173
+865
#171
345308
+160
#177
345148
+333
#176
344815
−24751
#180
369566
+25123
#128
344443
—
#186
–
Chưa thu thập
——





