Power Score
326990
Hạng máy chủ
#535
▲ 52
Hạng toàn cầu—
Thay đổi gần nhất
+6559
→
Thay đổi 30 ngày
−958
→
Theo dõi Power Score
Cao nhất 328118 · Thấp nhất 320431
Một ngày hiện “ngoài top 1000” khi danh sách đã lưu nhưng người chơi không có trong đó, và “chưa thu thập” khi không có bản ghi của ngày đó. Nếu Power Score của người chơi không đổi, hôm sau vẫn giữ nguyên giá trị.
Trung bình mỗi ngày−137
Tăng nhiều nhất+6559
Giảm nhiều nhất−7687
Số ngày theo dõi8 / 30
Huy chương
300.000 Lực chiến
Đạt được vào
300.000 Lực chiếnĐược trao vì người chơi đã vượt 300.000 lực chiến.
Top 1000
Chưa đạt được
Top 1000Nhận được khi người chơi vào bảng xếp hạng Top 1000.
Top 250 trong lớp
Chưa đạt được
Top 250 trong lớpNhận được khi người chơi vào Top 250 của lớp nhân vật mình.
So với mức trung bình
Power Score của nhân vật so với người chơi trong các danh sách top 1000 (máy chủ ASIA031, mọi máy chủ và Global).
Power Score của nhân vật326990
Vị trí trong top 1000 của ASIA031
Mạnh hơn 46.5% người chơi trong danh sách
So sánh vớiNhân vật nàyTrung bìnhChênh lệch
Trung bình máy chủ1000 người chơi
348895
-6.3%−21905
Trung vị máy chủ1000 người chơi
331020
-1.2%−4030
Trung bình Arbalist (máy chủ này)390 người chơi
349453
-6.4%−22463
Trung bình mọi máy chủTop 1000 của 68 máy chủ gộp lại
306810
+6.6%+20180
Trung bình Arbalist (mọi máy chủ)Top 1000 của mọi máy chủ gộp lại
314735
+3.9%+12255
Trung bình top 1000 GlobalTop 1000 của danh sách Global
622247
-47.5%−295257
Phân bố sức mạnh · top 1000 của ASIA031
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung vị
Ngưỡng xếp hạng · ASIA031
Người chơi ngay phía trên327104−114
Người chơi ngay phía dưới326869+121
Hạng 1777806−450816
Hạng 10579619−252629
Hạng 100426672−99682
Hạng 1000 (giới hạn danh sách)281348+45642
Hạng Arbalist trên máy chủ này#227 / 390
Hạng Arbalist trên mọi máy chủNgoài top 1000
Xu hướng so với mức trung bình
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung bình Arbalist
“Trung bình” là mức trung bình của người chơi trong các danh sách top 1000 đã lưu. Người chơi ngoài danh sách không được tính.
Hiện tại#535
Tốt nhất#520
Thấp nhất#587
Hạng toàn cầu—
Lịch sử xếp hạng
- Hạng máy chủ
Càng cao trên biểu đồ thì hạng càng tốt (hạng 1 ở trên cùng).
Hạng bang hội—
Power Score bang hội—
Thành viên trong top 100012
Hạng trong bang hội#6/ 12
HạngNgười chơiTỷ lệPower Score
Từng ngày
NgàyPower ScoreThay đổiHạng máy chủ
326990
+6559
#535
320431
−7687
#587
328118
không đổi
#520
328118
không đổi
#520
328118
+170
#532
327948
không đổi
#539
327948
không đổi
#548
327948
—
#535
–
Chưa thu thập
——





