Power Score
303680
Hạng máy chủ
#539
▲ 373
Hạng toàn cầu—
Thay đổi gần nhất
+39994
→
Thay đổi 30 ngày
+1295
→
Theo dõi Power Score
Cao nhất 303680 · Thấp nhất 263118
Một ngày hiện “ngoài top 1000” khi danh sách đã lưu nhưng người chơi không có trong đó, và “chưa thu thập” khi không có bản ghi của ngày đó. Nếu Power Score của người chơi không đổi, hôm sau vẫn giữ nguyên giá trị.
Trung bình mỗi ngày+185
Tăng nhiều nhất+39994
Giảm nhiều nhất−39312
Số ngày theo dõi7 / 30
Huy chương
300.000 Lực chiến
Đạt được vào
300.000 Lực chiếnĐược trao vì người chơi đã vượt 300.000 lực chiến.
Top 1000
Chưa đạt được
Top 1000Nhận được khi người chơi vào bảng xếp hạng Top 1000.
Top 250 trong lớp
Chưa đạt được
Top 250 trong lớpNhận được khi người chơi vào Top 250 của lớp nhân vật mình.
So với mức trung bình
Power Score của nhân vật so với người chơi trong các danh sách top 1000 (máy chủ ASIA062, mọi máy chủ và Global).
Power Score của nhân vật303680
Vị trí trong top 1000 của ASIA062
Mạnh hơn 46.1% người chơi trong danh sách
So sánh vớiNhân vật nàyTrung bìnhChênh lệch
Trung bình máy chủ1000 người chơi
326147
-6.9%−22467
Trung vị máy chủ1000 người chơi
309477
-1.9%−5797
Trung bình Arbalist (máy chủ này)420 người chơi
328090
-7.4%−24410
Trung bình mọi máy chủTop 1000 của 68 máy chủ gộp lại
306810
-1.0%−3130
Trung bình Arbalist (mọi máy chủ)Top 1000 của mọi máy chủ gộp lại
314735
-3.5%−11055
Trung bình top 1000 GlobalTop 1000 của danh sách Global
622247
-51.2%−318567
Phân bố sức mạnh · top 1000 của ASIA062
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung vị
Ngưỡng xếp hạng · ASIA062
Người chơi ngay phía trên304183−503
Người chơi ngay phía dưới303594+86
Hạng 1702054−398374
Hạng 10552437−248757
Hạng 100412927−109247
Hạng 1000 (giới hạn danh sách)257760+45920
Hạng Arbalist trên máy chủ này#234 / 420
Hạng Arbalist trên mọi máy chủNgoài top 1000
Xu hướng so với mức trung bình
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung bình Arbalist
“Trung bình” là mức trung bình của người chơi trong các danh sách top 1000 đã lưu. Người chơi ngoài danh sách không được tính.
Hiện tại#539
Tốt nhất#538
Thấp nhất#922
Hạng toàn cầu—
Lịch sử xếp hạng
- Hạng máy chủ
Càng cao trên biểu đồ thì hạng càng tốt (hạng 1 ở trên cùng).
Hạng bang hội#28
Power Score bang hội9375180
Thành viên trong top 10008
Hạng trong bang hội#5/ 8
TheGamePH
Bang chủ: Fire PhoenixHạngNgười chơiTỷ lệPower Score
Từng ngày
NgàyPower ScoreThay đổiHạng máy chủ
303680
+39994
#539
263686
−39192
#912
302878
+39360
#542
263518
−39312
#911
302830
+39712
#538
Chưa thu thập
—
—
263118
−39267
#922
302385
—
#552
–
Chưa thu thập
——





