Power Score
349596
Hạng máy chủ
#252
▼ 16
Hạng toàn cầu—
Thay đổi gần nhất
0
→
Thay đổi 30 ngày
0
→
Theo dõi Power Score
Cao nhất 349596 · Thấp nhất 349596
Một ngày hiện “ngoài top 1000” khi danh sách đã lưu nhưng người chơi không có trong đó, và “chưa thu thập” khi không có bản ghi của ngày đó. Nếu Power Score của người chơi không đổi, hôm sau vẫn giữ nguyên giá trị.
Trung bình mỗi ngày0
Tăng nhiều nhất—
Giảm nhiều nhất—
Số ngày theo dõi7 / 30
Huy chương
300.000 Lực chiến
Đạt được vào
300.000 Lực chiếnĐược trao vì người chơi đã vượt 300.000 lực chiến.
Top 1000
Chưa đạt được
Top 1000Nhận được khi người chơi vào bảng xếp hạng Top 1000.
Top 250 trong lớp
Chưa đạt được
Top 250 trong lớpNhận được khi người chơi vào Top 250 của lớp nhân vật mình.
So với mức trung bình
Power Score của nhân vật so với người chơi trong các danh sách top 1000 (máy chủ ASIA063, mọi máy chủ và Global).
Power Score của nhân vật349596
Vị trí trong top 1000 của ASIA063
Mạnh hơn 74.8% người chơi trong danh sách
So sánh vớiNhân vật nàyTrung bìnhChênh lệch
Trung bình máy chủ1000 người chơi
327030
+6.9%+22566
Trung vị máy chủ1000 người chơi
310560
+12.6%+39036
Trung bình Arbalist (máy chủ này)402 người chơi
324630
+7.7%+24966
Trung bình mọi máy chủTop 1000 của 68 máy chủ gộp lại
306810
+13.9%+42786
Trung bình Arbalist (mọi máy chủ)Top 1000 của mọi máy chủ gộp lại
314735
+11.1%+34861
Trung bình top 1000 GlobalTop 1000 của danh sách Global
622247
-43.8%−272651
Phân bố sức mạnh · top 1000 của ASIA063
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung vị
Ngưỡng xếp hạng · ASIA063
Người chơi ngay phía trên349905−309
Người chơi ngay phía dưới349399+197
Hạng 1785347−435751
Hạng 10559328−209732
Hạng 100404866−55270
Hạng 1000 (giới hạn danh sách)259226+90370
Hạng Arbalist trên máy chủ này#106 / 402
Hạng Arbalist trên mọi máy chủNgoài top 1000
Xu hướng so với mức trung bình
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung bình Arbalist
“Trung bình” là mức trung bình của người chơi trong các danh sách top 1000 đã lưu. Người chơi ngoài danh sách không được tính.
Hiện tại#252
Tốt nhất#236
Thấp nhất#252
Hạng toàn cầu—
Lịch sử xếp hạng
- Hạng máy chủ
Càng cao trên biểu đồ thì hạng càng tốt (hạng 1 ở trên cùng).
Hạng bang hội#141
Power Score bang hội12747211
Thành viên trong top 100025
Hạng trong bang hội#4/ 25
・PEENOIZE・
Bang chủ: catnel29HạngNgười chơiTỷ lệPower Score
Từng ngày
NgàyPower ScoreThay đổiHạng máy chủ
349596
không đổi
#252
349596
không đổi
#236
349596
không đổi
#249
349596
không đổi
#244
349596
không đổi
#244
Chưa thu thập
—
—
349596
không đổi
#249
349596
—
#252
–
Chưa thu thập
——





