Power Score
351560
Hạng máy chủ
#153
▼ 57
Hạng toàn cầu—
Thay đổi gần nhất
−32442
→
Thay đổi 30 ngày
−31392
→
Theo dõi Power Score
Cao nhất 384002 · Thấp nhất 349220
Một ngày hiện “ngoài top 1000” khi danh sách đã lưu nhưng người chơi không có trong đó, và “chưa thu thập” khi không có bản ghi của ngày đó. Nếu Power Score của người chơi không đổi, hôm sau vẫn giữ nguyên giá trị.
Trung bình mỗi ngày−6278
Tăng nhiều nhất+34752
Giảm nhiều nhất−33732
Số ngày theo dõi5 / 30
Huy chương
300.000 Lực chiến
Đạt được vào
300.000 Lực chiếnĐược trao vì người chơi đã vượt 300.000 lực chiến.
Top 1000
Chưa đạt được
Top 1000Nhận được khi người chơi vào bảng xếp hạng Top 1000.
Top 250 trong lớp
Chưa đạt được
Top 250 trong lớpNhận được khi người chơi vào Top 250 của lớp nhân vật mình.
So với mức trung bình
Power Score của nhân vật so với người chơi trong các danh sách top 1000 (máy chủ ASIA083, mọi máy chủ và Global).
Power Score của nhân vật351560
Vị trí trong top 1000 của ASIA083
Mạnh hơn 84.7% người chơi trong danh sách
So sánh vớiNhân vật nàyTrung bìnhChênh lệch
Trung bình máy chủ1000 người chơi
290188
+21.1%+61372
Trung vị máy chủ1000 người chơi
272682
+28.9%+78878
Trung bình Sorcerer (máy chủ này)94 người chơi
289330
+21.5%+62230
Trung bình mọi máy chủTop 1000 của 68 máy chủ gộp lại
305870
+14.9%+45690
Trung bình Sorcerer (mọi máy chủ)Top 1000 của mọi máy chủ gộp lại
315455
+11.4%+36105
Trung bình top 1000 GlobalTop 1000 của danh sách Global
620450
-43.3%−268890
Phân bố sức mạnh · top 1000 của ASIA083
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung vị
Ngưỡng xếp hạng · ASIA083
Người chơi ngay phía trên351634−74
Người chơi ngay phía dưới351385+175
Hạng 1722050−370490
Hạng 10584216−232656
Hạng 100377335−25775
Hạng 1000 (giới hạn danh sách)214518+137042
Hạng Sorcerer trên máy chủ này#12 / 94
Hạng Sorcerer trên mọi máy chủNgoài top 1000
Xu hướng so với mức trung bình
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung bình Sorcerer
“Trung bình” là mức trung bình của người chơi trong các danh sách top 1000 đã lưu. Người chơi ngoài danh sách không được tính.
Hiện tại#153
Tốt nhất#96
Thấp nhất#163
Hạng toàn cầu—
Lịch sử xếp hạng
- Hạng máy chủ
Càng cao trên biểu đồ thì hạng càng tốt (hạng 1 ở trên cùng).
Hạng bang hội#732163
Power Score bang hội2415763
Thành viên trong top 10006
Hạng trong bang hội#2/ 6
悍毫刺nuupa
Bang chủ: dayeXHạngNgười chơiTỷ lệPower Score
Từng ngày
NgàyPower ScoreThay đổiHạng máy chủ
351560
−32442
#153
384002
+30
#96
383972
+34752
#98
Chưa thu thập
—
—
349220
−33732
#163
382952
—
#101
–
Chưa thu thập
——





