Power Score
302573
Hạng máy chủ
#553
▼ 1
Hạng toàn cầu—
Thay đổi gần nhất
0
→
Thay đổi 30 ngày
+592
→
Theo dõi Power Score
Cao nhất 302573 · Thấp nhất 277892
Một ngày hiện “ngoài top 1000” khi danh sách đã lưu nhưng người chơi không có trong đó, và “chưa thu thập” khi không có bản ghi của ngày đó. Nếu Power Score của người chơi không đổi, hôm sau vẫn giữ nguyên giá trị.
Trung bình mỗi ngày+118
Tăng nhiều nhất+24681
Giảm nhiều nhất−24673
Số ngày theo dõi5 / 30
Huy chương
300.000 Lực chiến
Đạt được vào
300.000 Lực chiếnĐược trao vì người chơi đã vượt 300.000 lực chiến.
Top 1000
Chưa đạt được
Top 1000Nhận được khi người chơi vào bảng xếp hạng Top 1000.
Top 250 trong lớp
Chưa đạt được
Top 250 trong lớpNhận được khi người chơi vào Top 250 của lớp nhân vật mình.
So với mức trung bình
Power Score của nhân vật so với người chơi trong các danh sách top 1000 (máy chủ ASIA321, mọi máy chủ và Global).
Power Score của nhân vật302573
Vị trí trong top 1000 của ASIA321
Mạnh hơn 44.7% người chơi trong danh sách
So sánh vớiNhân vật nàyTrung bìnhChênh lệch
Trung bình máy chủ1000 người chơi
321221
-5.8%−18648
Trung vị máy chủ1000 người chơi
310708
-2.6%−8135
Trung bình Warrior (máy chủ này)139 người chơi
323459
-6.5%−20886
Trung bình mọi máy chủTop 1000 của 68 máy chủ gộp lại
305870
-1.1%−3297
Trung bình Warrior (mọi máy chủ)Top 1000 của mọi máy chủ gộp lại
322209
-6.1%−19636
Trung bình top 1000 GlobalTop 1000 của danh sách Global
620450
-51.2%−317877
Phân bố sức mạnh · top 1000 của ASIA321
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung vị
Ngưỡng xếp hạng · ASIA321
Người chơi ngay phía trên302733−160
Người chơi ngay phía dưới302494+79
Hạng 1843597−541024
Hạng 10547060−244487
Hạng 100396817−94244
Hạng 1000 (giới hạn danh sách)247874+54699
Hạng Warrior trên máy chủ này#83 / 139
Hạng Warrior trên mọi máy chủNgoài top 1000
Xu hướng so với mức trung bình
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung bình Warrior
“Trung bình” là mức trung bình của người chơi trong các danh sách top 1000 đã lưu. Người chơi ngoài danh sách không được tính.
Hiện tại#553
Tốt nhất#547
Thấp nhất#720
Hạng toàn cầu—
Lịch sử xếp hạng
- Hạng máy chủ
Càng cao trên biểu đồ thì hạng càng tốt (hạng 1 ở trên cùng).
Hạng bang hội#8
Power Score bang hội14567147
Thành viên trong top 100041
Hạng trong bang hội#23/ 41
P H P
Bang chủ: Bully LitHạngNgười chơiTỷ lệPower Score
Từng ngày
NgàyPower ScoreThay đổiHạng máy chủ
302573
không đổi
#553
302573
+24681
#552
277892
−24673
#720
Chưa thu thập
—
—
302565
+584
#547
301981
—
#554
–
Chưa thu thập
——




