Power Score
359166
Hạng máy chủ
#191
▲ 175
Hạng toàn cầu—
Thay đổi gần nhất
+36337
→
Thay đổi 30 ngày
+36469
→
Theo dõi Power Score
Cao nhất 359166 · Thấp nhất 322667
Một ngày hiện “ngoài top 1000” khi danh sách đã lưu nhưng người chơi không có trong đó, và “chưa thu thập” khi không có bản ghi của ngày đó. Nếu Power Score của người chơi không đổi, hôm sau vẫn giữ nguyên giá trị.
Trung bình mỗi ngày+6078
Tăng nhiều nhất+36367
Giảm nhiều nhất−36235
Số ngày theo dõi6 / 30
Huy chương
300.000 Lực chiến
Đạt được vào
300.000 Lực chiếnĐược trao vì người chơi đã vượt 300.000 lực chiến.
Top 1000
Chưa đạt được
Top 1000Nhận được khi người chơi vào bảng xếp hạng Top 1000.
Top 250 trong lớp
Chưa đạt được
Top 250 trong lớpNhận được khi người chơi vào Top 250 của lớp nhân vật mình.
So với mức trung bình
Power Score của nhân vật so với người chơi trong các danh sách top 1000 (máy chủ ASIA322, mọi máy chủ và Global).
Power Score của nhân vật359166
Vị trí trong top 1000 của ASIA322
Mạnh hơn 80.9% người chơi trong danh sách
So sánh vớiNhân vật nàyTrung bìnhChênh lệch
Trung bình máy chủ1000 người chơi
312460
+14.9%+46706
Trung vị máy chủ1000 người chơi
296244
+21.2%+62922
Trung bình Arbalist (máy chủ này)415 người chơi
313370
+14.6%+45796
Trung bình mọi máy chủTop 1000 của 68 máy chủ gộp lại
305906
+17.4%+53260
Trung bình Arbalist (mọi máy chủ)Top 1000 của mọi máy chủ gộp lại
314093
+14.4%+45073
Trung bình top 1000 GlobalTop 1000 của danh sách Global
617872
-41.9%−258706
Phân bố sức mạnh · top 1000 của ASIA322
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung vị
Ngưỡng xếp hạng · ASIA322
Người chơi ngay phía trên359167−1
Người chơi ngay phía dưới359081+85
Hạng 1679317−320151
Hạng 10533679−174513
Hạng 100393319−34153
Hạng 1000 (giới hạn danh sách)242265+116901
Hạng Arbalist trên máy chủ này#85 / 415
Hạng Arbalist trên mọi máy chủNgoài top 1000
Xu hướng so với mức trung bình
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung bình Arbalist
“Trung bình” là mức trung bình của người chơi trong các danh sách top 1000 đã lưu. Người chơi ngoài danh sách không được tính.
Hiện tại#191
Tốt nhất#189
Thấp nhất#366
Hạng toàn cầu—
Lịch sử xếp hạng
- Hạng máy chủ
Càng cao trên biểu đồ thì hạng càng tốt (hạng 1 ở trên cùng).
Hạng bang hội#91
Power Score bang hội12986173
Thành viên trong top 100035
Hạng trong bang hội#8/ 35
名人堂丶Legend
Bang chủ: ๋judgeHạngNgười chơiTỷ lệPower Score
Từng ngày
NgàyPower ScoreThay đổiHạng máy chủ
359166
+36337
#191
322829
−36235
#366
359064
+36367
#189
322697
+30
#354
Chưa thu thập
—
—
322667
−30
#354
322697
—
#345
–
Chưa thu thập
——





