Power Score
289399
Hạng máy chủ
#578
▼ 29
Hạng toàn cầu—
Thay đổi gần nhất
0
→
Thay đổi 30 ngày
0
→
Theo dõi Power Score
Cao nhất 289399 · Thấp nhất 289399
Một ngày hiện “ngoài top 1000” khi danh sách đã lưu nhưng người chơi không có trong đó, và “chưa thu thập” khi không có bản ghi của ngày đó. Nếu Power Score của người chơi không đổi, hôm sau vẫn giữ nguyên giá trị.
Trung bình mỗi ngày0
Tăng nhiều nhất—
Giảm nhiều nhất—
Số ngày theo dõi7 / 30
Huy chương
Top 1000
Chưa đạt được
Top 1000Nhận được khi người chơi vào bảng xếp hạng Top 1000.
Top 250 trong lớp
Chưa đạt được
Top 250 trong lớpNhận được khi người chơi vào Top 250 của lớp nhân vật mình.
300.000 Lực chiến
289399 / 300000
300.000 Lực chiếnNhận được khi người chơi vượt 300.000 lực chiến.
So với mức trung bình
Power Score của nhân vật so với người chơi trong các danh sách top 1000 (máy chủ ASIA322, mọi máy chủ và Global).
Power Score của nhân vật289399
Vị trí trong top 1000 của ASIA322
Mạnh hơn 42.2% người chơi trong danh sách
So sánh vớiNhân vật nàyTrung bìnhChênh lệch
Trung bình máy chủ1000 người chơi
312961
-7.5%−23562
Trung vị máy chủ1000 người chơi
299254
-3.3%−9855
Trung bình Lancer (máy chủ này)125 người chơi
311571
-7.1%−22172
Trung bình mọi máy chủTop 1000 của 68 máy chủ gộp lại
306810
-5.7%−17411
Trung bình Lancer (mọi máy chủ)Top 1000 của mọi máy chủ gộp lại
314690
-8.0%−25291
Trung bình top 1000 GlobalTop 1000 của danh sách Global
622247
-53.5%−332848
Phân bố sức mạnh · top 1000 của ASIA322
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung vị
Ngưỡng xếp hạng · ASIA322
Người chơi ngay phía trên289405−6
Người chơi ngay phía dưới289158+241
Hạng 1704072−414673
Hạng 10534080−244681
Hạng 100391081−101682
Hạng 1000 (giới hạn danh sách)242489+46910
Hạng Lancer trên máy chủ này#72 / 125
Hạng Lancer trên mọi máy chủNgoài top 1000
Xu hướng so với mức trung bình
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung bình Lancer
“Trung bình” là mức trung bình của người chơi trong các danh sách top 1000 đã lưu. Người chơi ngoài danh sách không được tính.
Hiện tại#578
Tốt nhất#549
Thấp nhất#578
Hạng toàn cầu—
Lịch sử xếp hạng
- Hạng máy chủ
Càng cao trên biểu đồ thì hạng càng tốt (hạng 1 ở trên cùng).
Hạng bang hội#47
Power Score bang hội5725213
Thành viên trong top 10007
Hạng trong bang hội#3/ 7
BinulavogPH
Bang chủ: Shin225HạngNgười chơiTỷ lệPower Score
Từng ngày
NgàyPower ScoreThay đổiHạng máy chủ
289399
không đổi
#578
289399
không đổi
#549
289399
không đổi
#556
289399
không đổi
#557
289399
không đổi
#554
Chưa thu thập
—
—
289399
không đổi
#555
289399
—
#556
–
Chưa thu thập
——





