Power Score
329327
Hạng máy chủ
#367
▼ 6
Hạng toàn cầu—
Thay đổi gần nhất
0
→
Thay đổi 30 ngày
+3623
→
Theo dõi Power Score
Cao nhất 341275 · Thấp nhất 325704
Một ngày hiện “ngoài top 1000” khi danh sách đã lưu nhưng người chơi không có trong đó, và “chưa thu thập” khi không có bản ghi của ngày đó. Nếu Power Score của người chơi không đổi, hôm sau vẫn giữ nguyên giá trị.
Trung bình mỗi ngày+725
Tăng nhiều nhất+15559
Giảm nhiều nhất−11948
Số ngày theo dõi5 / 30
Huy chương
300.000 Lực chiến
Đạt được vào
300.000 Lực chiếnĐược trao vì người chơi đã vượt 300.000 lực chiến.
Top 1000
Chưa đạt được
Top 1000Nhận được khi người chơi vào bảng xếp hạng Top 1000.
Top 250 trong lớp
Chưa đạt được
Top 250 trong lớpNhận được khi người chơi vào Top 250 của lớp nhân vật mình.
So với mức trung bình
Power Score của nhân vật so với người chơi trong các danh sách top 1000 (máy chủ ASIA323, mọi máy chủ và Global).
Power Score của nhân vật329327
Vị trí trong top 1000 của ASIA323
Mạnh hơn 63.3% người chơi trong danh sách
So sánh vớiNhân vật nàyTrung bìnhChênh lệch
Trung bình máy chủ1000 người chơi
324989
+1.3%+4338
Trung vị máy chủ1000 người chơi
307681
+7.0%+21646
Trung bình Arbalist (máy chủ này)449 người chơi
328312
+0.3%+1015
Trung bình mọi máy chủTop 1000 của 68 máy chủ gộp lại
305870
+7.7%+23457
Trung bình Arbalist (mọi máy chủ)Top 1000 của mọi máy chủ gộp lại
314044
+4.9%+15283
Trung bình top 1000 GlobalTop 1000 của danh sách Global
620450
-46.9%−291123
Phân bố sức mạnh · top 1000 của ASIA323
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung vị
Ngưỡng xếp hạng · ASIA323
Người chơi ngay phía trên329368−41
Người chơi ngay phía dưới329184+143
Hạng 1715862−386535
Hạng 10568708−239381
Hạng 100408565−79238
Hạng 1000 (giới hạn danh sách)251823+77504
Hạng Arbalist trên máy chủ này#169 / 449
Hạng Arbalist trên mọi máy chủNgoài top 1000
Xu hướng so với mức trung bình
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung bình Arbalist
“Trung bình” là mức trung bình của người chơi trong các danh sách top 1000 đã lưu. Người chơi ngoài danh sách không được tính.
Hiện tại#367
Tốt nhất#288
Thấp nhất#378
Hạng toàn cầu—
Lịch sử xếp hạng
- Hạng máy chủ
Càng cao trên biểu đồ thì hạng càng tốt (hạng 1 ở trên cùng).
Hạng bang hội#61
Power Score bang hội16183747
Thành viên trong top 100045
Hạng trong bang hội#27/ 45
名人堂丶삼겹
Bang chủ: 快乐丶MaejestyHạngNgười chơiTỷ lệPower Score
Từng ngày
NgàyPower ScoreThay đổiHạng máy chủ
329327
không đổi
#367
329327
−11948
#361
341275
+15559
#288
Chưa thu thập
—
—
325716
+12
#367
325704
—
#378
–
Chưa thu thập
——






