Power Score
270570
Hạng máy chủ
#636
▲ 2
Hạng toàn cầu—
Thay đổi gần nhất
0
→
Thay đổi 30 ngày
0
→
Theo dõi Power Score
Cao nhất 270570 · Thấp nhất 270570
Một ngày hiện “ngoài top 1000” khi danh sách đã lưu nhưng người chơi không có trong đó, và “chưa thu thập” khi không có bản ghi của ngày đó. Nếu Power Score của người chơi không đổi, hôm sau vẫn giữ nguyên giá trị.
Trung bình mỗi ngày0
Tăng nhiều nhất—
Giảm nhiều nhất—
Số ngày theo dõi3 / 30
Huy chương
Top 1000
Chưa đạt được
Top 1000Nhận được khi người chơi vào bảng xếp hạng Top 1000.
Top 250 trong lớp
Chưa đạt được
Top 250 trong lớpNhận được khi người chơi vào Top 250 của lớp nhân vật mình.
300.000 Lực chiến
270570 / 300000
300.000 Lực chiếnNhận được khi người chơi vượt 300.000 lực chiến.
So với mức trung bình
Power Score của nhân vật so với người chơi trong các danh sách top 1000 (máy chủ NA021, mọi máy chủ và Global).
Power Score của nhân vật270570
Vị trí trong top 1000 của NA021
Mạnh hơn 36.4% người chơi trong danh sách
So sánh vớiNhân vật nàyTrung bìnhChênh lệch
Trung bình máy chủ1000 người chơi
305288
-11.4%−34718
Trung vị máy chủ1000 người chơi
287677
-5.9%−17107
Trung bình Sorcerer (máy chủ này)160 người chơi
310362
-12.8%−39792
Trung bình mọi máy chủTop 1000 của 68 máy chủ gộp lại
305906
-11.6%−35336
Trung bình Sorcerer (mọi máy chủ)Top 1000 của mọi máy chủ gộp lại
315368
-14.2%−44798
Trung bình top 1000 GlobalTop 1000 của danh sách Global
617872
-56.2%−347302
Phân bố sức mạnh · top 1000 của NA021
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung vị
Ngưỡng xếp hạng · NA021
Người chơi ngay phía trên270601−31
Người chơi ngay phía dưới270402+168
Hạng 1681244−410674
Hạng 10513916−243346
Hạng 100394653−124083
Hạng 1000 (giới hạn danh sách)235235+35335
Hạng Sorcerer trên máy chủ này#112 / 160
Hạng Sorcerer trên mọi máy chủNgoài top 1000
Xu hướng so với mức trung bình
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung bình Sorcerer
“Trung bình” là mức trung bình của người chơi trong các danh sách top 1000 đã lưu. Người chơi ngoài danh sách không được tính.
Hiện tại#636
Tốt nhất#631
Thấp nhất#638
Hạng toàn cầu—
Lịch sử xếp hạng
- Hạng máy chủ
Càng cao trên biểu đồ thì hạng càng tốt (hạng 1 ở trên cùng).
Hạng bang hội#16
Power Score bang hội10595003
Thành viên trong top 100016
Hạng trong bang hội#11/ 16
华夏 饕餮
Bang chủ: XGaiatoXHạngNgười chơiTỷ lệPower Score
Từng ngày
NgàyPower ScoreThay đổiHạng máy chủ
270570
không đổi
#636
Ngoài top 1000
—
—
Ngoài top 1000
—
—
Ngoài top 1000
—
—
270570
không đổi
#638
270570
—
#631
Ngoài top 1000
—
—
–
Chưa thu thập
——






