Power Score
258489
Ngoài top 1000 · giá trị gần nhất
Hạng máy chủ
#997
Hạng toàn cầu—
Thay đổi gần nhất
—
Thay đổi 30 ngày
—
Theo dõi Power Score
Cao nhất 258489 · Thấp nhất 258489
Một ngày hiện “ngoài top 1000” khi danh sách đã lưu nhưng người chơi không có trong đó, và “chưa thu thập” khi không có bản ghi của ngày đó. Nếu Power Score của người chơi không đổi, hôm sau vẫn giữ nguyên giá trị.
Huy chương
Top 1000
Chưa đạt được
Top 1000Nhận được khi người chơi vào bảng xếp hạng Top 1000.
Top 250 trong lớp
Chưa đạt được
Top 250 trong lớpNhận được khi người chơi vào Top 250 của lớp nhân vật mình.
300.000 Lực chiến
258489 / 300000
300.000 Lực chiếnNhận được khi người chơi vượt 300.000 lực chiến.
So với mức trung bình
Power Score của nhân vật so với người chơi trong các danh sách top 1000 (máy chủ ASIA063, mọi máy chủ và Global).
Ngày gần nhất nhân vật không có trong top 1000, nên so sánh bằng giá trị cuối cùng đã biết ().
Power Score của nhân vật258489
Vị trí trong top 1000 của ASIA063
Mạnh hơn 0.5% người chơi trong danh sách
So sánh vớiNhân vật nàyTrung bìnhChênh lệch
Trung bình máy chủ1000 người chơi
325493
-20.6%−67004
Trung vị máy chủ1000 người chơi
308986
-16.3%−50497
Trung bình Lancer (máy chủ này)135 người chơi
324092
-20.2%−65603
Trung bình mọi máy chủTop 1000 của 68 máy chủ gộp lại
305906
-15.5%−47417
Trung bình Lancer (mọi máy chủ)Top 1000 của mọi máy chủ gộp lại
313503
-17.5%−55014
Trung bình top 1000 GlobalTop 1000 của danh sách Global
617872
-58.2%−359383
Phân bố sức mạnh · top 1000 của ASIA063
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung vị
Ngưỡng xếp hạng · ASIA063
Người chơi ngay phía trên258602−113
Người chơi ngay phía dưới258471+18
Hạng 1785244−526755
Hạng 10564361−305872
Hạng 100404150−145661
Hạng 1000 (giới hạn danh sách)258415+74
Hạng Lancer trên máy chủ này#135 / 135
Hạng Lancer trên mọi máy chủNgoài top 1000
Xu hướng so với mức trung bình
- Nhân vật này
- Trung bình máy chủ
- Trung bình Lancer
“Trung bình” là mức trung bình của người chơi trong các danh sách top 1000 đã lưu. Người chơi ngoài danh sách không được tính.
Hiện tại#997
Tốt nhất#997
Thấp nhất#997
Hạng toàn cầu—
Lịch sử xếp hạng
- Hạng máy chủ
Càng cao trên biểu đồ thì hạng càng tốt (hạng 1 ở trên cùng).
Hạng bang hội#113
Power Score bang hội12994882
Thành viên trong top 100029
Hạng trong bang hội—
名人堂丶WARFREAK
Bang chủ: Wild GHạngNgười chơiTỷ lệPower Score
Từng ngày
NgàyPower ScoreThay đổiHạng máy chủ
Ngoài top 1000
—
—
Ngoài top 1000
—
—
258489
—
#997
Ngoài top 1000
—
—
Chưa thu thập
—
—
Ngoài top 1000
—
—
Ngoài top 1000
—
—
–
Chưa thu thập
——






